Avidemux, Flowblade da Zaitun: 3 madadin masu gyara bidiyo na kyauta
A cikin waɗannan watanni 3 na ƙarshe (Oktoba, Nuwamba da Disamba 2024) mun ba ku babban jerin wallafe-wallafe game da…
A cikin waɗannan watanni 3 na ƙarshe (Oktoba, Nuwamba da Disamba 2024) mun ba ku babban jerin wallafe-wallafe game da…
Avidemux yana tare da Openshot ɗayan shirye-shiryen da nafi so don shirya bidiyo ko maida shi zuwa tsari daban-daban kuma wannan…
Mun riga mun gani a cikin labarin da ya gabata yadda ake cire sauti daga bidiyo ta hanyar umarni ta amfani da tashar only kawai.
Yau, ranar ƙarshe ta "Disamba da shekara ta 2024", na farko, a madadin duka Daga Linux da ...
A yau, Disamba 27, 2024, da farko, daga nan, a cikin Linux, a madadin duka ƙungiyar da…
A wannan watan na karshe na shekara, Disamba 2024, kamar yadda muka yi alkawari, za mu ci gaba da binciko labaran da aka fi sani...
Kamar dai watan da ya gabata (Oktoba, 2024) lokacin da muka sadaukar da labarai guda biyu masu amfani kuma masu dacewa ga sabbin labarai daga...
A watan da ya gabata (Oktoba, 2024) mun rufe sabbin labarai daga manyan aikace-aikacen multimedia guda biyu a cikin littattafai biyu masu amfani…
Jiya mun baku labarin wani babban aikace-aikacen multimedia kyauta kuma budadden mai suna…
Idan kai ci gaba ne, ƙwararre kuma mai amfani da multimedia IT akan GNU/Linux, tabbas saboda dalilai ɗaya ko da yawa, kuna buƙatar ƙirƙirar ...
A wannan mako na uku ga watan Janairu mai zuwa, mun kawo muku kamar yadda muka saba,…
A ɗan fiye da shekara guda da suka gabata, munyi magana akan shafin yanar gizo game da "LosslessCut", kyakkyawa kuma mai sauƙi, amma ...
Ina da buƙatar cire sautin daga bidiyon da aka kawo mani a cikin fayil .VOB kuma gaskiyar ita ce ...
Jiya, ina yin bidiyo don raba muku, Kamar yadda kuka sani, bani da makirufo mai inganci irin wannan ...
Janar ra'ayi Kamar yadda aka yi bayani dalla-dalla a cikin ɓangaren Rarrabawa, kowane rarraba Linux yana zuwa da shirye-shirye daban-daban waɗanda aka girka ...
Kamar kowane wata, zamuyi nazarin 10 mafi yawan wallafe wallafe akan Bari muyi amfani da Linux a cikin watan da ya gabata na ...
Aikin Tumbleweed yana ba da sabon ci gaba na OpenSUSE, tare da sababbin ingantattun sifofi na software akan ...
Irƙirar kiɗa ƙarƙashin GNU / Linux sabuwar duniya ce ta "sabuwar". Ko da kasancewa a cikin diapers, yana da kyau a ɗanɗana cikin ...
Kwanan nan na kasance mai farin ciki mai mallakar SONY Bravia Full HD LCD TV mai inci 46, wanda…
A cikin GUTL Wiki Na sami ingantattun jerin aikace-aikacen da ya kamata mu duba don la'akari dasu daga baya ...