Kamoso 2 yana samuwa: KDE Cheese
Kwanan nan, an ƙaddamar da Kamoso 2.0 "Velázquez", aikace-aikacen da ke ba ku damar ɗaukar hoto da yin bidiyo tare da kyamaran gidan yanar gizonku sosai ...
Kwanan nan, an ƙaddamar da Kamoso 2.0 "Velázquez", aikace-aikacen da ke ba ku damar ɗaukar hoto da yin bidiyo tare da kyamaran gidan yanar gizonku sosai ...
Al'ummar MX Linux kwanan nan sun sanar da ƙaddamar da sabon sigar MX Linux 23.2,…
A cikin wannan sashi na shida "(KDEApps6)" na jerin kasidu kan "KDE Community Apps", za mu magance aikace -aikacen ...
OpenStage tsayayye ne "GNU / Linux" "Operating System" dangane da rumbunan "Arch" tare da samfurin "Rolling Release". Abin…
Netrunner rarrabawa ne wanda ke samun shahararrun mutane a cikin foran kwanan nan saboda dalili mai sauƙi: Bluesystem, wani kamfani ...
Idan kai mai amfani ne na KDE, wannan labarin zai zama cikakke a gare ku. A ciki zamu tattara dukkan abubuwan ...
Janar ra'ayi Kamar yadda aka yi bayani dalla-dalla a cikin ɓangaren Rarrabawa, kowane rarraba Linux yana zuwa da shirye-shirye daban-daban waɗanda aka girka ...
Kamar yadda yake mai ma'ana tare da sakin Ubuntu 12.10, ana kuma kara sakamakon sauran bambance-bambancen ...