Miro Bidiyo Mai Musanya 2.0: kayan aiki na farko don samar da bidiyo na WebM
Gidauniyar Hadin Gwiwar Al'adu (PCF a Turanci) ta ƙaddamar da nau'i na biyu na mai sauƙin Miro Video Mai Musanya,…
Gidauniyar Hadin Gwiwar Al'adu (PCF a Turanci) ta ƙaddamar da nau'i na biyu na mai sauƙin Miro Video Mai Musanya,…
Jiya Gidauniyar Al'adu ta Shiga Tsaka Mai Wuya, irin wacce ke haɓaka mai kunna bidiyo na Miro, ta ƙaddamar da Miro Video Mai Musanya, a…
Kwanaki kadan da suka gabata, mun buga labari mai amfani game da wasu aikace-aikacen ofis masu kayatarwa a fagen gyaran hoto na asali...
Marius Gripsgard, jagoran ayyukan UBports, wanda ya ɗauki nauyin haɓaka dandamalin wayar hannu ta Ubuntu Touch…
Ta hanyar wani Tweet, Streetwriters sun ba da sanarwar cewa ta matsar da dandalin rubutun Notesnook zuwa…
Idan ya zo ga amfani da kwamfutocin mu tare da GNU / Linux ko wani Tsarin Aiki don nishaɗi, nishaɗi ko ...
A yau, za mu magance labarai na yanzu na aikace -aikacen samfuran 2, waɗanda mun riga mun yi bitar su shekaru da suka gabata. DA…
Shiga cikin shekaru goma na ashirin, kuma tare da canje-canje da yawa a cikin yanayin, yakamata a yi mamakin: Zuwa menene makomar ...
Jack Dorsey, wanda shine co-kafa da Shugaba na Twitter da wanda ya kirkiro da Shugaba na Square, ya bayyana a sarari cewa…
GNU / Linux bazai zama tsarin aiki wanda yawancin masu amfani dashi ke amfani dashi a cikin gidaje ko ofisoshi ba, amma da yawa ...
Kodayake wasu mafi kyawun shirye-shirye don Shirya da Zane na Multimedia (Bidiyo, Sauti, Kiɗa, Hotuna da 2D / 3D Animations) ...
Muna ci gaba da yin bitar wasu tsare-tsaren da ake samu don karamin kwamfutarmu ta aljihun Rasberi Pi. A cikin wannan…
Fiye da taken tsokana kuma kamar koyaushe, sharhi na sirri. Amma da ɗan sa'a na gama karantawa…
Adadin aikace-aikacen don sadarwa wanda ya wanzu a yau abysmal ne, kowannensu yana da halaye da manufofi da kyau ...
Jiya ina cikin nutsuwa a gidan budurwata sai mutane biyu suka bayyana a ƙofar. Sun tausaya wa ...
Gentoo shine rarraba Linux da BSD wanda aka kirga da gaske tunda aka kafa shi a 2002, kuma ...
Gaisuwa ga kowa. A yau nazo ne don yi muku magana game da wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo na rawa wanda zaku iya samun ...
Fatalwa wani dandamali ne wanda aka keɓe don abu ɗaya kawai: Bugawa. An tsara shi sosai, ana iya daidaita shi gaba ɗaya kuma a buɗe ...
Abinda yakamata shine Distro shine wanda baza ku taba samu ba, yana nan, amma baza ku same shi ba. Kuna iya sanin duk ...
A yau ba na kawo labarai, sai dai labari, kuma a ƙarshe an riga an sami GNU / Linux ɗayan ...