UMPlayer: babban ɗan wasa wanda ya dogara da Mplayer
UMPlayer ɗan wasa ne na kafofin watsa labarai kyauta, tare da ɗimbin fasalolin ci gaba da kododin don kunna kusan kowane nau'in fayil ...
UMPlayer ɗan wasa ne na kafofin watsa labarai kyauta, tare da ɗimbin fasalolin ci gaba da kododin don kunna kusan kowane nau'in fayil ...
GNU / Linux bazai zama tsarin aiki wanda yawancin masu amfani dashi ke amfani dashi a cikin gidaje ko ofisoshi ba, amma da yawa ...
Kodayake wasu mafi kyawun shirye-shirye don Shirya da Zane na Multimedia (Bidiyo, Sauti, Kiɗa, Hotuna da 2D / 3D Animations) ...
Da yawa basu san shi ba amma Rhythmbox, mai kunna waƙar da aka girka ta tsohuwa a yawancin rarrabawa dangane da ...
A yau akwai shafuka da yawa akan yanar gizo waɗanda suke da mashahuri sosai, Facebook, GMail, Google, Twitter, YouTube, da dai sauransu. Aikace-aikace…
Janar ra'ayi Kamar yadda aka yi bayani dalla-dalla a cikin ɓangaren Rarrabawa, kowane rarraba Linux yana zuwa da shirye-shirye daban-daban waɗanda aka girka ...
Razor-Qt yanayi ne na tebur mai sauƙi wanda ya dogara da Qt, wanda yayi alƙawarin zama madaidaicin madadin KDE, musamman ...
Kullum kuna son sanin menene madadin "kyauta" ga wancan shirin na Windows ɗin da kuka ƙaunace shi sosai ... Da kyau, ga jerin ...