4MLinux 43.0 ya zo tare da Linux 6.1.33, haɓakawa da ƙari
Bayan fiye da watanni 3 tun farkon fitowar ta ƙarshe, sakin…
Bayan fiye da watanni 3 tun farkon fitowar ta ƙarshe, sakin…
An ƙaddamar da ƙaddamar da sabon sigar sanannen ɗan wasan kiɗa mai suna Audacious 4.1 kuma a cikin wannan…
Wannan labarin shine ci gaba (bangare na biyu) na koyarwar da aka sadaukar da DEBIAN GNU / Linux Distro, fasali na 10 (Buster),…
Idan ya zo ga GNU/Linux, masu amfani na yau da kullun, novice, ko masu son Windows ko Mac OS ba za su taɓa…
Janar ra'ayi Kamar yadda aka yi bayani dalla-dalla a cikin ɓangaren Rarrabawa, kowane rarraba Linux yana zuwa da shirye-shirye daban-daban waɗanda aka girka ...
KDE da masu amfani da Gnome suna da ƙwararrun 'yan wasan sauti, kuma game da tebur ɗin Jamusanci, kusan duka ...
A cikin GUTL Wiki Na sami ingantattun jerin aikace-aikacen da ya kamata mu duba don la'akari dasu daga baya ...
Waɗannan sune abubuwan da nayi lokacin da na gama girka Lucid a kan mashina. Na zaci zasu iya kasancewa daga ...
Kyakkyawan playeran wasan kiɗan Audacious ɗan cokali ne na Beep Media Player (BMP), wanda shi kansa a
Kullum kuna son sanin menene madadin "kyauta" ga wancan shirin na Windows ɗin da kuka ƙaunace shi sosai ... Da kyau, ga jerin ...
Saƙon take (IM) wani nau'i ne na ainihin lokacin sadarwa tsakanin mutane biyu ko fiye dangane da rubutu ...
Fiye da sau ɗaya mun tambayi kanmu abin da za mu yi da tsohuwar kwamfutar, wacce ke can cikin taron kusurwa ...
Yawancin abubuwa ana gani akan yanar gizo game da amfani da software kyauta a cikin manya da ƙananan kamfanoni, amma ...
Mono shine sunan aikin buɗe tushen da Ximian ya fara kuma a halin yanzu ana amfani dashi da Novell (bayan…