Biya VPN mara kyau VPN kyauta: Me yasa Zabi Mai Biyan VPN?

Tsaro na VPN

Idan kuna la'akari da amfani da Sabis ɗin VPNTabbas kun riga kun san cewa akwai wasu sabis na kyauta kyauta kuma wasu ana biyan su. Wasu masu amfani suna neman kwatancen kyauta na VPNs kyauta, kuma sunyi imanin cewa suna samar musu da duk abin da suke buƙata don haka ba lallai su biya dinari ba.

Amma gaskiyar ita ce ba ɗaya daga cikin mafi kyawun zaɓuɓɓuka ba. Idan kana son sanin dalilan, a wannan jagorar zan nuna duk abin da kuke buƙatar sani game da VPN, don haka zaka iya zaɓar mafi kyau don buƙatunka kuma kada a yaudare ka ...

Menene VPN?

Menene VPN

Idan kuna mamakin menene VPN (Virtual Private Network) yake, ko cibiyar sadarwar masu zaman kansu a cikin yaren Mutanen Espanya, ya kamata ku sani cewa sabis ne wanda zai ba ku damar haɗi zuwa cibiyar sadarwar lafiya saboda gaskiyar cewa ta faɗaɗa hanyar sadarwar LAN (cibiyar sadarwar gida) akan hanyar sadarwa ta jama'a kamar Intanet. Haɗa amintacciyar tashar don canja wuri kamar kuna cikin cibiyar sadarwar sirri.

VPN yana ba da fa'idodi da yawa, kamar su ɓoye daga asalin kasuwancin hanyar sadarwa da IP ɗinku. Mai ba da sabis na VPN zai ba ku IP daban kuma wannan na iya zama na wasu ƙasashe ban da naku. Wannan na iya ba da damar isa ga ƙayyadaddun ayyuka a yankinku, wanda ke ba da babbar dama don ƙetare waɗannan iyakokin.

Hakanan VPN ɗin na iya ɓoye zirga-zirgar hanyar sadarwa. Maimakon canja wurin bayanai a cikin rubutu a sarari tsakanin mai aikawa da masu karɓar, an ɓoye. Wannan ya sa ba zai yiwu ba ga wasu waɗanda ke iya yin leken asiri kan zirga-zirga don samun damar bayanin, wanda ke ba da izini da sirri sosai a cikin bincikenku. Wato yana bayarwa bayanan sirri, ɗayan ginshiƙan tsaro na komputa kuma wannan yana da mahimmanci a cikin kamfanoni ko don aikin waya.

Hakan ma yana taimakawa amincin bayanai. Wato, yana tabbatar da cewa bayanan sun isa ga mai karɓa daidai kuma cikakke ta ƙirƙirar ingantacciyar tashar. A takaice dai, yana hana su yin katsalandan a kan hanya don gyara ko magudi. Wani mahimmin abin aminci.

tebur nordvpn

Kuna iya tunanin cewa ga mai amfani da gida wannan yana da rikitarwa don aiwatarwa, amma kuna kuskure. Sabis ɗin VPN na yanzu suna ba da aikace-aikace mai sauqi don saitawa da ƙaddamarwa, koda kuwa baka da ilimin ilimin fasaha.

Wani kuskuren fahimta game da VPN shine sabis ɗin da yake yin duk wannan, musamman ga kasuwanci, dole ne yayi tsada sosai. Amma kuma akasin haka ne, VPN ya fito quite mai sauki kuma yana bayar da fa'idodi waɗanda kuma wasu hanyoyin masu tsada da yawa zasu iya cin nasara. Sabili da haka, zai adana tsada a cikin wasu fasahohi masu tsada.

To ina matsalar take? Gaskiyar ita ce rashin dacewar VPN asali sun sauko zuwa ɗaya: saurin haɗi. Amma abin farin cikin ayyukan VPN na yau, musamman waɗanda aka biya, suna da fasahohi don tabbatar da aikin yayi tsayi sosai. Sabili da haka, saurin haɗin haɗin ku ba ya raguwa kuma kusan ba za ku lura da shi ba. Kammalawa, fa'idodi da yawa kuma kusan babu rauni ...

Ayyuka don bincika lokacin zaɓar sabis na VPN

VPN aiki

Lokacin da ka zaɓi VPN akwai da yawa fasali masu mahimmanci. Su ne maki da ke nuna cewa sabis na irin wannan yana da ƙimar gaske. Don sanin yadda za a zabi mai kyau VPN dole ne ku kula da waɗannan bayanan masu zuwa:

  • 'Yancin zabi na IP: wasu ayyukan VPN suna ba ku damar zaɓar sabar don haɗawa don sabis ɗin, kuna da sabobin daban-daban a ƙasashen duniya. Wannan na iya ba ka damar zaɓar asalin IP ɗin da aka ba ka. Ta wannan hanyar, zaku iya haɗuwa da VPN tare da IP daga ƙasar inda kuka san cewa sabis tare da ƙuntatawa ga yankinku yana aiki.
  • Shigowar algorithm- Hanyar zirga-zirgar hanyar sadarwa tana amfani da mabuɗin ɓoyewa da hanya don canza bayanan fili zuwa wani abu da ba za a iya fahimta ba. Tsaro da aikin wanda aka zaɓa VPN zai dogara ne akan wannan, tunda mafi ƙarfi da amintaccen algorithm shine, ƙarancin damar da zaka samu na lalata hanyoyin.
  • Sauri- Wannan mahimmancin ya dogara ne akan ɓoyewa, kamar yadda ake tura bayanan dole ne a ɓoye su kuma a sake su, kuma wannan shine ainihin jinkirin haɗin. Kyautattun VPNs suna da saurin talauci fiye da waɗanda aka biya, ban da samun takunkumi akan zirga-zirga.
  • Sirri da rashin suna: wasu VPNs suna riƙe rajista tare da ɗimbin bayanai daga abokin cinikin da ya ɗauki sabis ɗin, wasu da kyar suke riƙe rajistan ayyukan, suna ba da suna sosai. Ya kamata koyaushe ku zaɓi waɗanda suke adana kamar yadda ya yiwu game da ku.
  • Jagora: sabis na kyauta suna da iyakancewa ta wannan ma'anar, amma sabis ɗin da aka biya galibi suna ba da ƙa'idodin abokin ciniki don ɗumbin dandamali ko tsarin aiki. Misali, don Android, Windows, iOS, macOS, Linux, har ma da TV mai kaifin baki, masu ba da hanya, da kuma karin kayan bincike.
  • Amfani- Yawancin aikace-aikacen abokan ciniki waɗanda ake samu daga sabis na VPN suna da sauƙin amfani. Suna buƙatar kusan babu tsari kuma suna ba da izinin haɗi tare da tura maballin. Ko da baka da ilimin kwamfuta, zaka iya amfani dasu ba tare da matsala ba.
  • Hanyar biyan kuɗi: Ayyukan kyauta ba su da irin wannan matsala, amma don sabis ɗin da aka biya, za ku iya zaɓar tsakanin hanyoyi daban-daban. Daga biyan daga app ɗin suna ajiyar kansu a dandamali na hannu, zuwa wasu hanyoyin kamar katunan kuɗi, PayPal, har ma da abubuwan cryptocurrencies kamar Bitcoin don barin alamun ku.
  • Bukatun DMCA: dokar kare hakkin mallaka ta Amurka tana da yarjejeniyoyi da kasashe daban-daban don samar da bayanai kan masu amfani da suka aikata laifuka kamar samarwa da rarraba kayan kariya (satar software, littattafai, kide-kide, fina-finai, ...). Amma akwai wasu ƙasashe waɗanda ke aiki azaman wuraren ɓoye na doka kuma ba su bayar da rahoton wannan bayanan ba, wanda ke kare ku har ma idan kun yi amfani da VPN don amfani da yaudara.
  • Asistencia- Taimakon fasaha don sabis ɗin VPN kyauta yana da talauci ko ba ya nan a wasu yanayi. A gefe guda, sabis na biyan kuɗi yana ba da sabis na yare da yawa, kodayake a mafi yawan lokuta ana yin shi ne da Ingilishi kawai. Kari akan haka, sukan taimaka maka ta hanyar tattaunawa ta kai tsaye, imel, ko wasu hanyoyin tuntuba na awanni 24 a rana, kwanaki 7 a mako.

Aikace-aikace na VPN

Bidiyon Bidiyo, Netflix, VPN

Kila ba ku ga priori ba dalilin amfani da VPN, amma gaskiyar ita ce kamfanonin biyu, komai girman su, da kuma masu amfani da gida, suna da dalilai masu ƙarfi na amfani da sabis na VPN. Idan kuna son wasu dalilai don samun ɗayan waɗannan sabis ɗin yanzu, ga wasu karin bayanai ...

Gwada NordVPN ɗayan mafi kyawun VPNs akan kasuwa. Za ku yi lilo gaba ɗaya ba a san ku ba kuma a amince.

Annoba

SARS-CoV-2 anan ya tsaya, kuma annoba Ya haifar da abubuwa da yawa don sakewa. Daga cikinsu hanyar da kuke aiki da karatu. A lokacin da ake tsare da su, cibiyoyin ilimi da yawa sun fara koyar da darussan kan layi, kuma wasu kamfanoni sun bai wa ma’aikatansu damar yin aikin waya.

Tare da makoma mara tabbas saboda rashin tabbas na ko za'a samu maganin alurar riga kafi, idan za su iya samar da shi a kan lokaci (kuma ga kowa da kowa), kuma idan za a iya samun ɓarkewar cutar a kusa, yawancin kamfanoni na iya fara yin la'akari da aikin waya azaman aiki na dindindin.

Ga waɗancan lamura, sirri da tsaro na bayanan sirri da abokin ciniki waɗanda aka sarrafa su sun zama kusan mahimmanci don amfani da VPN. In ba haka ba za ku zama mafi sauki ga hare-haren yanar gizo, leken asirin masana'antu, da dai sauransu.

Sirri da rashin suna

La sirri hakki ne a yanar gizo da wasu gwamnatoci, ko hukumomin leken asirin su, wadanda suke amfani da leken asiri da kuma manyan kamfanoni da ke tattara bayanan bincike ko amfani da ayyukansu sannan kuma su sayar da su ga wasu kamfanoni ko kuma yin nazarin su ta hanyar Big Bayanai don kamfen ku.

El rashin sani Hakanan yana da ban sha'awa sosai, kuma tare da VPN, haɗe har da sauran sabis kamar Tor, da sauransu, suna iya tabbatar da sirrin sirri da rashin sani a cikin haɗin ku.

Hakanan, ya kamata ku sani cewa ISP ɗin ku, mai ba da sabis na intanet, yana iya adana bayanan zirga-zirgar ka tsawon shekaru. Wannan saboda duk hanyar sadarwar ku ta hanyar sabobin su. Duk wannan aikin binciken za'a iya miƙa shi ga gwamnatoci, kamfanonin talla, kamfanoni, da dai sauransu. Tare da VPN zaka iya kawar da wannan matsalar.

Iso ga keɓaɓɓun sabis

Yawancin sabis na yawo bidiyo, aikace-aikacen shagon aikace-aikace, da sauran sabis suna iyakance ga wasu yankuna. Hakanan, wasu dandamali na abun ciki basa bayar da iri ɗaya a cikin ƙasa ɗaya kamar a cikin wata. Idan kana son kawar da waɗannan iyakokin sau ɗaya kuma ga duka, VPN shine abin da kuke buƙata.

de amfaniKa yi tunanin kana son ganin abun ciki daga tashar Talabijin da ke watsa labarai ta yanar gizo daga wata ƙasa, amma ana samun sabis ɗin ne kawai ga ƙasar asali. Tare da VPN zaka iya samun IP daga waccan ƙasar kuma ka sameshi kamar kana da "asalin" IP ɗin daga can.

Kyauta vs VPN da aka biya

VPN uwar garke, fasaha

Matsalar damuwa da yawa shine amfani da ɗayan biya ko kyauta. Gaskiyar ita ce, idan ya zo ga aminci, zaɓin ya bayyana a sarari. Kari kan haka, aiyukan kyauta ba wai kawai suna bayar da karancin tsaro da fasalolin aiki ba ne, suna da matukar gazawa dangane da zirga-zirgar yau da kullun ko ta wata.

de amfaniWasu kawai zasu karɓi 500MB ne kawai a kowane wata, wanda yake ƙasa da yawancin masu amfani. Wato, zasu kasance masu amfani ne kawai idan kuna neman amfani da VPN a cikin wasu ƙananan lamura, kuma don sauƙin amfani. Misali, don watsa bidiyo da makamantansu, zai zama bai isa sosai ba saboda yawan bayanan da aka sarrafa a wadancan lokuta, musamman idan HD ne, FullHD ko 4K.

Ayyukan VPN kyauta iyakance adadin na'urori haɗa lokaci guda. Gabaɗaya suna ba da izinin 1 kawai a asusu. Wannan abu ne wanda ba zai taɓa tsammani ba ga kamfani, da kuma gidan da ake samun samfura masu kwakwalwa, kwamfutar hannu, wayoyin hannu, Talabijin, da sauransu.

Amma amma komai shine cewa idan baku biya farashi ba don VPN, zaku ƙare biyan shi ta wata hanyar, ko dai ta fid da zuciya ta hanyar rashin aiki kamar yadda kuke tsammani, ta hanyar iyakokin da ke nauyin aikinku, da tallan da suke bayarwa, da sauransu.

NordVPN: sabis ne mai arha da ƙwarewa

cta nordvpn

NordVPN yana ɗaya daga cikin sabis ɗin da aka ba da shawarar sosai daga abin da za a zabi. Yana bayar da dukkan kyawawan sabis ɗin da aka biya, amma a farashin tattalin arziƙi sosai don ya zama kusan babu tasirin tasirin tattalin arzikin ku. Shirye-shiryensu da haɓakawa suna da arha sosai, kuma ƙimar ingancin / farashin ba ta da tabbas.

Nasa fa'ida akan sauran masu fafatawa ya bayyana sosai lokacin da kake bincika fasalinsa:

  • Kamfanin da ke aiki daga Panama.
  • Gingananan bayanan shiga don rashin suna.
  • Fiye da sabobin 5000 a ciki Fiye da kasashe 50 tare da IPs daban-daban.
  • goyon baya Netflix ba tare da matsaloli ba, haka kuma zazzagewar P2P, rafi, da sauran ayyukan gudana kamar su Amazon Prime, da sauransu.
  • Amintaccen ɓoyayyen ɓoye godiya ga algorithm AES-256.
  • Ladabi BuɗeVPN da IKEv2 / IPSec.
  • Imel ko tallafin taɗi kai tsaye 24/7.
  • Farashin tattalin arziki.

Kuma menene ma'anar dukkanin waɗannan fasalulluka zuwa? To, bari muyi bayani dalla-dalla kadan kadan ...

Anonimato

Ta hanyar samun mafi karancin bayanan bayanai daga abokan ciniki, ba za su sami bayanai da yawa daga gare ku ba. Wannan yana bayar da rashin sani sosai, kuma kawai yana rikodin imel ɗin da kuka yi rajista da biyan kuɗaɗen. Amma ba za ta yi rikodin wani ƙarin bayanai ba game da ku ko ayyukan da kuka yi daga haɗin VPN.

Kasancewa kamfani tare da hedkwata a Panama, yana aiki a ƙarƙashin dokokin wannan mafakar ta doka, kuma dokokinta ba sa yin tunanin karɓar buƙatun DMCA. Wani batun a cikin ni'imar sa don kariya.

Ka tuna cewa kodayake ana aiwatar da biyan kuɗi azaman CloudVPN, kamfani ne da ke rajista a Amurka, wannan ƙungiyar kawai tana karɓar kuɗi ne, amma kamfanin da ke bayan NordVPN har yanzu Teficom Co & SA wanda ke aiki a ƙarƙashin dokokin Panama. Don haka kada ku firgita idan kun ga abin da ya bayyana a cikin kuɗin ...

Farashin da hanyar biya

cta nordvpn

para yi rajista don NordVPN zaka iya amfani da dama hanyoyin biyan kuɗi, kamar su PayPal, katin bashi, UnionPay, AliPay, Google Play, Amazon Pay, cryptocurrencies, da sauransu. Bugu da ƙari, tana da ɗayan farashi mafi tsada a cikin ɓangaren, don haka ba kwa buƙatar saka hannun jari mai yawa don fara jin daɗin VPN ɗinku.

da farashin daga NordVPN sune:

  • € 3.11 / watan don shirin shekara 2 da 3.
  • € 6.22 / watan don shirin shekara 1.
  • € 10.64 / watan idan kawai kuna so ku haya shi wata ɗaya.

Hakanan, yakamata ku sani cewa yana da kyawawan ci gaba da rahusar da zaku iya amfani dasu don adanawa fiye da biyan kuɗarku tare da NordVPN. Kuma idan ba ku da farin ciki, sun dawo da kudin cikakke bayan kwanaki 30, tabbaci na tabbacin cewa NordVPN tabbas yana sadar da abin da suka faɗa kuma ba za ku damu ba.

Mai sauri

NordVPN yana alfahari da ɗayan sauri sauri na duk duniya, kuma gaskiyar ita ce ba ƙari ba. Tare da wannan sabis ɗin ba zaku sami iyakance lokacin da kuka wuce wani iyaka ko matsaloli tare da saurin ba, ƙari, yana ba da tabbacin cewa zaku iya haɗuwa da haɗi guda 6 don ku iya amfani da VPN tare da wayoyinku na hannu, TV mai kaifin baki, kwakwalwa, da dai sauransu.

Ana samun wannan saurin ne ta hanyar kayan aikin da suke hana sauran masu amfani cin zarafi da kuma lalata ayyukan cibiyar sadarwa, saboda godiya ga sabobin ta na zamani sama da 5000 da aka baza sama da kasashe 50 a duniya, da kuma yarjejeniyar NordLynx mai neman sauyi.

Sauƙin amfani

NordVPN aikace-aikacen suna buƙatar kusan babu saituna kuma zaku iya fara jin daɗin haɗin VPN ɗinku tare da kawai tura maballin. Simarancin sauƙi tare da Haɗa Haɗi don haɗin sauri, zaɓin sabar da kuka fi so, da dai sauransu.

Kuma ƙarin wurare don ku kasance kariya a kowane lokaci. Sauran sabis, idan sun kasa, cire haɗin ba tare da sanarwa ba kuma su fallasa ka. Zakuyi tunanin har yanzu ana rufe ku ta hanyar kariya ta VPN lokacin da ba haka bane. Madadin haka, NordVPN yana da Kashe Kashe, wanda idan ya gaza shima ya yanke haɗin Intanet ɗin don kada wani bayani ya sami matsala.

Tsaro

tebur nordvpn

Tsaron NordVPN baya fitowa kawai boye-boye algorithm da Kashe Canji. Har ila yau na sauran fasahohi da ladabi da wannan sabis ɗin ke amfani dasu wanda yanzu zanyi cikakken bayani.

Amma ga algorithm, kun riga kun san cewa yana amfani dashi AES-256, mafi ƙarfin algorithm wanda ke amfani da makircin ɓoye tushen ɓoyayyen tsari wanda har yanzu ba a daidaita shi ba. Babban amintaccen kariya don tabbatar da haɗin sadarwar ku, kuma da wacce za a kasance da tabbaci kwata-kwata.

Baya ga wannan algorithm na ɓoyewa, yana da amintattun ladabi waɗanda NordVPN's VPN ke dogaro, kamar BuɗeVPN da IKEv2 / IPSec. Kuma idan wannan bai isa ba, NordVPN shima yana kariya daga leken DNS, ɓoye na'urorin da aka haɗa a cikin LAN, kuma yana ba da damar amfani da sabobin Albasa ta hanyar VPN don amfani da Tor azaman ƙarin layin idan kuna buƙatar shi.

Tare da fasaha CyberSec Hakanan yana ba ka damar kare cibiyar sadarwar ka daga barazanar malware da talla mai ban haushi yayin bincike. Wannan ya kawo wani ƙarin kariya da aka ƙara zuwa duk abubuwan da ke sama, yana mai sanya NordVPN ɗayan manyan ayyuka masu ƙarfi. Kuna iya ganin duk bidiyon da kuke so daga YouTube ba tare da nuna muku talla ba ...

Netflix

NordVPN

Wasu ayyukan VPN kamar yadda ake biya kuma kyauta ana gano su kuma an toshe su ta wasu dandamali kamar Amazon Prime, Netflix, Hulu, da dai sauransu Game da NordVPN, wannan ba haka bane, kuma yana da ƙarin sabis waɗanda aka tsara musamman don sanya wannan abun cikin yawo yayi aiki daidai ba tare da ƙarin tsari ba.

DNS na SmartPlay Fasaha ce da ke taimakawa don shawo kan ƙuntataccen yanayin ƙasa na waɗannan ayyukan, don haka ba za ku yi komai ba don jin daɗin duk jerin da finafinan da kuke so. Ana yin komai ta atomatik kuma bayyane ga mai amfani.

Kuma idan kuna mamaki Sauke P2P, ta torrentda sauransu, yakamata ku san cewa NordVPN suna tallafawa.

Hadaddiyar

NordVPN yana da aikace-aikace na daban-daban tsarin aiki da dandamali, kamar su wayoyin hannu na Android da iOS, ko Linux, Windows da macOS desktops, har ma da TV mai kaifin baki tare da Android TV. Kuma zaka iya amfani da kari ko add-ons don masu bincike kamar Chrome da Firefox.

Asistencia

NordVPN yana ba da 24/7 sabis, don koyaushe ku kasance don halartar tambayoyinku ko matsalolinku ta hanyar imel, ko ta hanyar hira kai tsaye idan kun fi so. Tabbas, zai kasance cikin Turanci, amma zaka iya amfani da mai fassara don ƙoƙarin sadarwa ba tare da matsala ba ...

Gwada NordVPN ɗayan mafi kyawun VPNs akan kasuwa. Za ku yi lilo gaba ɗaya ba a san ku ba kuma a amince.

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

  1.   kara m

    Maganar banza ga kwanduna, idan kuna son vpn na gaske, to ku biya ku gani. Expressvpn, yana ɗaya daga cikin mafiya tsada, idan ba mafi tsada ba, amma wannan vpn ne kuma sauran maganganun banza ne, idan kuna dashi, zaku fahimci farashin farashin sa kuma a cikin Linux abin mamaki ne na gaske, a Windows ban sani ba, saboda Ba na amfani da wadancan abubuwan, ina amfani da Linux ne kawai a dukkan kwamfutoci na, ban da anty boot antics da Windows da Linux, in an ce daga baya, Ni dan wasan Linux ne, A'A, kuna amfani da Windows sannan Linux, Linux shine wanda ke amfani da Linux kawai, saboda Windows a yau ba a bukatar ta kwata-kwata. Muddin zan iya, koyaushe zan yi amfani da expressvpn, komai tsadar sa, Ban damu ba. Ina da Nordvpn a lokacin kuma na nemi a mayar min da kudi saboda hakan ba shi da wani amfani, shi ya sa yake da sauki, don jan hankalin jama'a kan farashinsa, ba don kyakkyawan aikinsa ba. Idan kanaso vpn na gaske, expressvpn da ballpoint.

  2.   oscar meza m

    VPN hanya ce da ake amfani da ita ga ma'aikata don samun damar shiga hanyoyin sadarwar kamfanin su, tare da Linux akwai StrongSwan, OpenVPN, da sauransu. Waɗannan su ne tsarin OpenSource wanda yake adawa da tsarin biyan kuɗi. Abinda kawai kamfanin zai samu shine IP na jama'a da kuma bandwidth gwargwadon buƙatar masu amfani da nesa.

    Waɗannan OpenSource VPNs ana iya amfani dasu don ƙirƙirar ingantattun tashoshi tsakanin babban ofishin da rassa.

    https://www.vidagnu.com/vpn-sitio-a-sitio-strongswan-con-un-extremo-con-ip-dinamica-en-linux/

  3.   busa m

    Ina amfani da NordVPN kuma yana da kyau akan Linux. Ba na amince da VPN kyauta ba sosai. A yau a twitter na karanta cewa kwanan nan yawancin VPN masu kyauta sun ba da bayanai: https://www.vpnmentor.com/blog/report-free-vpns-leak/