Google ya caccaki kamfanin Apple

 

Wani lokaci da suka wuce labari ne cewa sayen Motorola ta Google kuma da yawa sunyi hasashen cewa "Girman Intanet" yana neman "wurinsa" akan wayoyin hannu tunda ta hanyar saye Motorola nan gaba na Android hakan zai fara faruwa a cikin waɗannan na'urori.

Yau na sami Tweet daga @Renata_Franco (wani wanda ban san shi da kaina ba amma abin farin ciki ne don karanta ra'ayin ku) inda ya ambaci wata sabuwar dabara ta shari'a domin Google don kare jarin ku.

Ya zamana cewa "babban kamfanin" an ƙaddamar da shi don karewa Motorola swashbuckling da yara daga La Manzanita (Apple) wannan yayi ƙoƙarin hana amfani da shi a cikin Amurka na na'urori waɗanda dole ne Android azaman Tsarin Gudanarwa. apple yana yin abin sa kuma yana da kamfanoni masu hangen nesa irin su HTC, Samsung y Motorola a cikin shari'ar shari'a amma abubuwa sun canza sosai lokacin da ya fara zama Motorola ɓangare na iyali na Google.

Google y Motorola Sun yi wasa da hankali kuma a yanzu sun tafi kotu tare da karar da ba ta da alaƙa da ƙananan abubuwa kamar ana amfani da gumaka ko ba su da shi, amma tare da keta haƙƙin mallaka ta hanyar waɗanda ba na zamani ba apple.

A cewar wannan labarin Ba a san ainihin abin da lamban kira yake ba amma an san cewa yana da alaƙa da amfani da Wi-Fi. Bambanci tsakanin Motorola y apple ana kula dasu tun shekara ta 2010 amma a bayyane apple taba kula da maganganun na Motorola.

Wadannan rikice-rikicen na '' titans '' koyaushe suna kawo manyan rikice-rikice a duniya tunda a karshen wadanda za su wahala su ne mu, masu amfani da karshen, wanda kamar yadda koyaushe su ne mafi rauni mahada a cikin sarkar kuma ba su da murya ko jefa kuri'a wadannan fada. A gefe guda, buƙatar Google to apple zai kasance ba tare da komai ba kuma babu komai ƙasa da ɗaya daga cikin kamfanoni masu tasiri a yanzu kuma a ra'ayina na mutum abu ne guda ɗaya a gaban Motorola kuma wani abu shine a gaban manyan kayan aikin talla na wannan lokacin (Google).

A ƙarshe, muna fatan kamfanonin biyu su sami mafita kuma su ne mafi ƙarancin cutarwa ga masu amfani da ɗaya ko ɗayan Tsarin Tsarin.


Abubuwan da ke cikin labarin suna bin ka'idodinmu na ka'idojin edita. Don yin rahoton kuskure danna a nan.

14 comments, bar naka

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga.

*

*

 1. Mai alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
 2. Dalilin bayanan: Gudanar da SPAM, gudanar da sharhi.
 3. Halacci: Yarda da yarda
 4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
 5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
 6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.

 1.   Anibal m

  Yana da kyau a wurina, apple ya fara fasa kwallaye da wannan takaddun shaida kuma motorola yana da ikon mallakar mallaka, kamar WAYAR WAYA amma banyi kuskure ba ...
  sa su jini!

 2.   Manuel m

  gizo-gizo a kan giwa, kawai a wannan lokacin apple ne gizo-gizo da fatan google zai murkushe su

 3.   rock da nadi m

  Google ba waliyina bane kuma, a zahiri, bana son halayen sa gaba ɗaya, amma yana da kyau sosai ya afkawa Apple, saboda wannan tsinanniyar kamfanin, tare da siyasarta ta haɗu da mafi yawan jari-hujja, yana haifar da lalacewa sosai ba kawai ga masana'antar komputa, amma ga al'adu gaba ɗaya, son karɓar ra'ayoyi, mai kyau ga ɗan adam, don coinsan 'yan kuɗi.
  Apple, wanda aka tanada a cikin ƙazantar rikice-rikice na haƙƙin mallaka (wanda ba ya kare komai sai fa'idodin manyan kamfanoni, waɗanda ke shan jini), abin da kawai yake nema shi ne don hana gasa don lalata ƙananan kamfanoni kuma, ta wannan hanyar, nufin keɓance ɗaya ko kuma, aƙalla, a cikin oligopoly.

  1.    m m

   Yana da kyau cewa akwai mutanen da suke faɗar abubuwa kamar yadda suke ba tare da tsattsauran ra'ayi ba.

  2.    Tsakar Gida m

   Na biya cikakken kuɗinka ga kalmomin ku. Tabbas yarda.

  3.    Rayonant m

   Da yarda sosai, batun haƙƙin mallaka na Apple a kan wauta, shin yana tsoron gasa ne?

 4.   jotaele m

  Wannan ya tuna min da wata tsohuwar waka: "Ku yakar ƙattai, ku mai da iska ta iskar gas ..." 🙂 Wadannan gorillas biyu (Google da Apple) sun sa Microsoft sun zama kamar nagartaccen saurayi.

 5.   kasamaru m

  Yana da kyau a gare ni, cewa Google yana sa Apple ya biya duk haƙƙin mallaka wanda Apple ya yi amfani da shi tun 2007 kuma ba tare da biyan kobo ɗaya ba, suna magana game da kwafi da sauransu amma ba sa biyan haƙƙin mallaka a kan abubuwan da aka riga aka ƙirƙira kuma suna amfani da na'urorinsu .

  Wataƙila ta wannan hanyar google tana tunatar da apple cewa ba su kaɗai bane a duniya kuma a cikin wannan fasahar, duk wani sabon abu da za a yi ana yin sa ne akan duwatsun da wani ya riga ya ƙirƙira!

  1.    rock da nadi m

   «A wannan fasahar, duk wani sabon abu da aka yi ana yin sa ne a kan duwatsun da wani ya riga ya ƙirƙira»
   Kuma ba kawai a fagen fasaha ba. A cikin tarihin ɗan adam, an ƙirƙira al'adu saboda wannan halayyar, wanda ana iya gani a cikin haruffa da sauran zane-zane, a ci gaban fasaha daban-daban, da dai sauransu.
   Na bar hanyar haɗin yanar gizon zuwa shirin gaskiya mai ban sha'awa wanda ke magana game da wannan: Komai remix ne, na Kirby Ferguson: http://vimeo.com/42393680.

 6.   Tushen 87 m

  Na riga na gaji da duk waɗannan haƙƙin mallaka kowane mako akwai sabon buƙata

 7.   maras wuya m

  Ya kamata ya zama haramtacce izinin mallakar abubuwa na asali. Allah mai kyau, Apple yayi ta caccakar samsumg saboda mutanen apple sun yi imanin cewa sun mallaki bakaken murabbarorin. Haentsoentsin mallaka suna samun ƙari da ƙari.

  1.    Tsakar Gida m

   Gaba ɗaya sun yarda. Wauta ce da ba da gaskiya. Ina mamakin abin da waɗannan kamfanonin suke da shi, idan masu shirye-shirye ko lauyoyi, saboda tabbas inda ba sa tsayawa shi ne a kotuna.

 8.   Tsakar Gida m

  Ga manyan kamfanonin manyan kamfanoni kamar Google, Apple ko Microsoft, abu na ƙarshe da ke da mahimmanci a gare su shine masu amfani. Wani lokaci ya zo wanda kawai damuwarsu shine, ba kuɗi ba, saboda dole ne su lulluɓe duniya da zinare, amma don faɗaɗa ikonsu a duk faɗin duniya, wanda suke buƙatar kawar da masu fafatawa. Saboda haka wadannan rikice-rikice.
  Duk zasu iya zuwa lahira saboda ni.

 9.   dansuwannark m

  Mutuwa ga Apple !!!!