LosslessCut 3.64.0: Menene sabo a cikin sabuwar sigar 2024

LosslessCut 3.64.0: Menene sabo a cikin sabuwar sigar 2024

LosslessCut 3.64.0: Menene sabo a cikin sabuwar sigar 2024

A wannan watan na ƙarshe na shekara, Disamba 2024, kamar yadda muka yi alkawari, za mu ci gaba da binciko sabbin abubuwan da suka faru a cikin sanannun shirye-shirye da aka fi amfani da su kyauta da buɗaɗɗe a sashin editan bidiyo.. Kamar yadda muka kasance muna yin wata-wata, muna zama misalan su, littattafanmu na baya akan Kdenlive 24.08.02, Fitar 2023.03, OpenShot 3.2.1 y 24.11.17 Shotcut. Kuma a yau, tare da post ɗinmu game da sabbin abubuwa a cikin sabon sanannen sigar editan bidiyo da aka sani da wuƙan Sojan Swiss don gyara bidiyo da sauti marasa asara, «LosslessCut 3.64.0».

Wanda ya zama kamar a gare mu ya zama zaɓin da ya dace kuma ya dace, tun kusan shekaru biyu da suka gabata, littafinmu na ƙarshe ne game da aikace-aikacen, daidai lokacin da 3.49.0 version. Yayin, mu matuƙar saurin shigarwa da jagorar amfani game da LosslessCut Ya kasance fiye da shekaru 5 da suka wuce. Don haka, a ƙasa muna ba ku abu mafi mahimmanci kuma na yanzu game da irin wannan babban aikace-aikacen multimedia daga Linuxverse.

MakarA

LosslessCut shine ƙirar mai amfani da hoto, musamman ana amfani dashi akan MacOS, Windows da Linux, don tsarin multimedia na FFmpeg.

Amma, kafin fara bincike da kuma tallata labaran wannan babban editan Bidiyo mai fa'ida akan ku sabon barga da sabon sigar shekarar 2024 mai suna "LosslessCut 3.64.0", muna ba da shawarar ku bincika a bayanan da suka gabata tare da wannan kayan aikin multimedia guda ɗaya, a ƙarshensa:

LosslessCut kyauta ce, buɗaɗɗen tushe da editan bidiyo na giciye-dandamali wanda aka ƙera don yanke bidiyo, wanda ke da sauƙin sauƙin mai amfani (GUI), manufa don sarrafa manyan fayilolin bidiyo da aka ɗauka ba tare da asarar bayanai ba, LosslessCut An gina shi. a cikin Electron kuma yana amfani da ffmpeg. LosslessCut yana ba mai amfani damar kawar da sassan marasa amfani da sauri. Ba ya yin gyare-gyare ko ɓoyewa don haka yana da sauri sosai kuma ba shi da asara mai inganci, ƙari kuma yana ba ku damar ɗaukar hotunan JPEG na bidiyo a lokacin da aka zaɓa.

MakarA
Labari mai dangantaka:
An riga an saki LosslessCut 3.49.0 kuma waɗannan labarai ne

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Wukar Sojan Swiss na gyaran bidiyo

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Wukar Sojan Swiss na gyaran bidiyo

Waɗanne sabbin abubuwa ne LosslessCut 3.64.0 ya haɗa?

A cewar ka ma'ajiyar hukuma akan GitHub, sabon sigar na yanzu "3.64.0" wanda aka saki a ranar 1 ga Nuwamba, 2024, ya haɗa da cikin manyan sabbin fasalolin sa. wasu gyare-gyaren kwaro da wasu haɓaka masu alaƙa da amfani, daga cikinsu akwai masu zuwa:

  1. Haɓaka cikin fassarorin wasu harsuna.
  2. Kafaffen kwaro mai alaƙa da tambarin lokutan fitarwa.
  3. Ingantattun saƙon kuskure lokacin da kuskuren da ba a sani ba ya auku.
  4. Magani ga matsalar sokewar tsari lokacin da aka canza wasu sigogi.
  5. Ƙara saƙon gargaɗi lokacin daidaita FPS da yanke lokaci guda.
  6. Gargadin samfuri yanzu koyaushe ana nunawa, gami da lokacin komawa zuwa samfuri na asali.
  7. Ƙara saƙon gargaɗi lokacin da sunan fayil ya yi tsayi da yawa don haɗawa/haɗe.
  8. Kafaffen bug ɗin aikace-aikacen wanda lambar lambar ta 2176, kuma tana da alaƙa da Fitar da sassan bidiyo azaman fayiloli guda ɗaya.

Kuma ku tuna, zuwa Ƙarin bayani game da LosslessCut, kar a manta da ziyartar su shafin yanar gizo.

LosslessCut yana da niyyar zama GUI na FFmpeg na ƙarshe don ayyuka masu sauri da rashin asara akan bidiyo, sauti, taken magana da sauran fayilolin mai jarida masu alaƙa.

Abubuwan da ke yanzu da Fitattun Abubuwan LosslessCut a cikin 2024

A halin yanzu, LosslessCut editan bidiyo ne wanda yake da like abubuwan da aka riga aka ƙayyade wasu muhimman kuma masu amfani kamar haka:

  1. Yana da ikon sanya lakabi zuwa sassan da aka yanke.
  2. Yana ba da damar cire duk waƙoƙi marasa asara daga fayil.
  3. Yana ba da damar fitarwa da shigo da sassan yanke azaman CSV.
  4. Yana da ɓangaren ɓangaren da ke nuna sassan da cikakkun bayanai.
  5. Yana da ikon remuxing zuwa kowane tsarin fitarwa mai goyan baya.
  6. Yana sauƙaƙa canza metadata na jujjuyawa/daidaitacce akan bidiyoyi.
  7. Yana ba da damar datsa ko yanke sassan bidiyo/audiyo ba tare da wata asara ba.
  8. Yana adana sassan yanke kowane aiki ta atomatik zuwa fayil.
  9. Yana ba da ikon sarrafa manyan hotuna na bidiyo da tsarin kalaman sauti.
  10. Kuna iya amfani da soket na lambar lokaci kowane fayil a cikin samfoti.
  11. Ya haɗa da tsarin lokaci mai ƙarfi tare da zuƙowa da firam ɗin tsalle/tsalle.
  12. Yana ba ku damar ɗaukar cikakken ƙudurin hotunan bidiyo a cikin tsarin JPEG/PNG.
  13. Yana sauƙaƙa haɗawa mara asara/haɗewar fayilolin sabani (madaidaitan codec iri ɗaya).
  14. Yana da ikon gyara jeri mara hasara da haɗa waƙoƙin sabani daga fayiloli da yawa.
  15. Pyana ba ku damar duba log ɗin umarnin ffmpeg na ƙarshe da aka aiwatar, wanda ya dace ga waɗanda ke son gyarawa da sake aiwatar da umarnin gyara kwanan nan akan layin umarni.

Hotunan sabon sigar da aka fitar

Kayayyakin gani da zaɓuɓɓuka cikin Ingilishi

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 01

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 02

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 03

Menu na tsari (zaɓuɓɓuka da sigogi)

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 04

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 05

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 06

Kayayyakin gani da zaɓuɓɓuka a cikin Mutanen Espanya

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 17

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 18

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 19

Labarai game da LosslessCut 3.64.0: Hoton hoto 20

Gajerun hanyoyin keyboard da linzamin kwamfuta

LosslessCut - Hoton hoto 07 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 08 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 09 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 10 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 11 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 12 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 13 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 14 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 15 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Hoton hoto 16 - Gajerun hanyoyin allo

LosslessCut - Editan Bidiyo a yanzu a cikin sabon sigar 2.3.0
Labari mai dangantaka:
Editan bidiyo na LosslessCut: Yanzu a cikin sabon salo na 2.3.0

Hoton taƙaice don post 2024

Tsaya

A takaice, wannan sabuwar kuma kwanan baya na "LosslessCut Video Editan" a ƙarƙashin lambar sigar 3.64.0 ya bayyana a sarari cewa, kamar sauran ayyukan kyauta, buɗewa da kyauta a cikin Linuxverse a cikin fage na multimedia, har yanzu yana aiki kuma yana kan ci gaba ga masu amfani da shi. Don haka, shekara mai zuwa (2025) mai yiwuwa, kamar yadda ya zama al'adar ƙungiyar ci gaban ku, Za mu ga tsakanin sabbin fitowar guda 3 zuwa 6 tare da labarai masu ban sha'awa da amfani wanda ya haɗa da manyan siffofi da gyare-gyare ko gyare-gyare da aka daɗe ana jira. Kuma nan ba da jimawa ba, muna fatan za mu kawo muku labarai game da sauran aikace-aikace makamantansu waɗanda har yanzu ba mu magance su ba (Avidemux, Zaitun da Flowblade).

A ƙarshe, ku tuna ziyarci mu «shafin gida» a cikin Mutanen Espanya. Ko, a cikin kowane harshe (kawai ta ƙara haruffa 2 zuwa ƙarshen URL ɗin mu na yanzu, misali: ar, de, en, fr, ja, pt da ru, da sauran su) don ƙarin koyan abubuwan da ke cikin yanzu. Bugu da ƙari, muna gayyatar ku don shiga cikin mu Official Telegram channel don karantawa da raba ƙarin labarai, jagorori da koyarwa daga gidan yanar gizon mu.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1. Wanda ke da alhakin bayanan: Miguel Ángel Gatón
  2. Manufar bayanan: Sarrafa SPAM, sarrafa sharhi.
  3. Halacci: Yarda da yarda
  4. Sadarwar bayanan: Ba za a sanar da wasu bayanan ga wasu kamfanoni ba sai ta hanyar wajibcin doka.
  5. Ajiye bayanai: Bayanin yanar gizo wanda Occentus Networks (EU) suka dauki nauyi
  6. Hakkoki: A kowane lokaci zaka iyakance, dawo da share bayanan ka.