Diaspora * inakuwa ya jamii

Miaka miwili iliyopita, wanafunzi wengine katika Chuo Kikuu cha New York walifikiria kuanzisha mtandao mbadala wa kijamii kwa Facebook, waliotawaliwa na wasiwasi juu ya faragha. Leo Maxwell Salzberg na Daniel Grippi, waanzilishi wenza wa Diaspora *, wanatangaza hilo itaacha kushiriki wakati wote katika mradi huo na kwa hivyo itaacha maendeleo mikononi mwa jamiiPia watawasilisha ripoti juu ya jinsi dola 200.000 zilizopokelewa katika michango ya KickStarter zilitumika.

Ishara kama hii inaweza kutafsiriwa kwa upande mmoja kama mwaliko wa wanaharakati wa programu huru na wa wazi kuchangia, lakini pia inaweza kutafsiriwa kama kushindwa na katika hali mbaya zaidi utapeli, kwa sababu ni kama kutupa kitambaa baada ya kukusanya $ 200.000, wakati kiwango cha lengo kilikuwa Dola za Marekani 10.000, na juu ya Diaspora * bado iko hali ya alpha.

Wacha tuone ikiwa hii itaishia kuzaliwa tena kama kesi ya Netscape-Mozilla au la.

Fuente: FayerWayer


Yaliyomo kwenye kifungu hicho yanazingatia kanuni zetu za maadili ya uhariri. Kuripoti kosa bonyeza hapa.

Maoni 11, acha yako

Acha maoni yako

Anwani yako ya barua si kuchapishwa.

*

*

  1. Kuwajibika kwa data: Miguel Ángel Gatón
  2. Kusudi la data: Kudhibiti SpAM, usimamizi wa maoni.
  3. Uhalali: Idhini yako
  4. Mawasiliano ya data: Takwimu hazitawasilishwa kwa watu wengine isipokuwa kwa wajibu wa kisheria.
  5. Uhifadhi wa data: Hifadhidata iliyohifadhiwa na Mitandao ya Occentus (EU)
  6. Haki: Wakati wowote unaweza kupunguza, kuokoa na kufuta habari yako.

  1.   elav alisema

    Kwa kadiri nilivyosoma, wataendelea kushirikiana na D *, tu wataelekeza nguvu zao zote makr.io, aina fulani ya jenereta ya meme.

    Sasa, ikiwa nadhani kuwa kwa pesa hizo zote wangeweza kupata zaidi ya ile D * sasa, ambayo kwa haki, kama programu ya wavuti ni janga. Ikiwa walifunga au la, hatujui, ingawa huko FayerWayer wanasema kwamba wataelezea walichotumia kila senti kwenye ...

    1.    Mwongozo wa Chanzo alisema

      Ni ujinga sana kuweka kando mradi huo wa kupendeza na kwa uwezo mkubwa kama Diaspora kwa kipande cha takataka kama Makr.io ambayo haina maana, hiyo ni kuwapa pigo kubwa kwa kichwa ambacho kinarudisha maoni yao mahali pake.

      Sijui ni nini kiliwapata, nina akaunti kwenye ganda rasmi la Diaspora tangu mwaliko wa kwanza ulipozinduliwa na mwanzoni ilionekana kama siku zijazo nzuri, lakini miaka ilipita na isipokuwa kwa sasisho za mara kwa mara mradi ulikuwa umepooza kila wakati, na ikilinganishwa na mashindano sio zaidi ya mchezo wa kuchezea tu.

      Natumai jamii inajua jinsi ya kuipeleka mbele, kwa sababu narudia, Diaspora ina uwezo mkubwa lakini imepotea vibaya.

      1.    elav alisema

        Ninaiona kutoka kwa maoni yafuatayo:

        Nani anatumia D *? Kumbuka kwamba nyuma ya mtandao huu wa kijamii kuna dhana mpya ya jinsi ya kuweka data yetu salama, kitu ambacho kwa mwanasayansi wa kompyuta / geek / nerd hakuna shida, lakini kwa watumiaji wa kawaida, ambao wanataka tu kushiriki na marafiki zao na wengine, inaweza kuwa mbaya . Kwa kuongezea, kuwa sawa, kuna mitandao bora ya kijamii inayoonekana kutoka kwa mtazamo wa unyenyekevu, faida, chaguzi ..

        Nadhani kuwa na Makr.io wanajaribu kuunda huduma ya mapinduzi kama vile Twitter na Facebook wakati huo, kile kinachopaswa kuonekana ni, ikiwa watumiaji wanapenda sana kuitumia ambayo inajumuisha, kwa sababu ile ya Memes haitumii ulimwengu wote.

        Hakuna chochote, ambacho kwangu wanasumbua hadi mwisho.

        1.    elendilnarsil alisema

          Sikuwahi kuona maendeleo makubwa huko Diaspora. Niliwaambia marafiki wangu kwenye wavu, lakini nilifanikiwa kumshawishi kaka yangu. na hadi siku chache zilizopita, baada ya miezi bila shughuli, nilisoma habari hii. Nadhani ni wazi kuwa mradi umekufa (nadhani)

  2.   nano alisema

    Ni ujinga wa jumla, inaonyesha kuwa walichoka au walimaliza kutumia zile 200.000 na wakasema ndio, hapa ndipo tunakuja.

    D *, kwa bahati mbaya ni mradi mzuri na uwezo ambao tangu mwanzo (au karibu na mwanzo) ilijulikana kuwa haikuwa na uwezo wa kukua peke yake. Watu wachache walifanya kazi ndani yake na ingawa walikuwa na $ 200 ya kufanya kazi nao, kuajiri watu, kulipa seva na, katika hali mbaya zaidi, kuomba pesa zaidi kuendelea, mradi unatupwa, hauna maana, na watu wachache na yaliyomo ambayo ni ya huruma ; haisababishi kutuma chochote kwa D *.

    Kwa kweli, itakuwa vizuri kuandika nakala juu ya hiyo, lakini nadhani maoni ya mtu peke yake hayatatosha.

  3.   pandev92 alisema

    Ni jambo linalokasirisha kwa kiasi fulani kilichotokea na mtandao huu wa kijamii, nilikuwa nikitumia zaidi ya mwezi mmoja, lakini waliniambia kwamba wangeweka mazungumzo kuzungumza na marafiki na sijui ikiwa leo baada ya mwaka, hii imetekelezwa, mengi moshi lakini mwishowe hubaki vile vile na kwa watumiaji wachache kuliko fotologi LOL

  4.   halo nyeusi alisema

    Wengi wetu hatukupenda njia ambayo jambo hilo lilikuwa likichukua. "Jumuiya" haikuweza kuingilia kati hapo awali kwa sababu walitaka kudhibiti suala hilo (kuna visa maarufu vya maganda yaliyofungwa kwa kupendelea mega-maganda kwa usakinishaji wa kibinafsi).
    Sasa watakuwa wamechoka na wametafuta "toy" mpya inayoacha D * "mikononi mwa jamii", njoo, wanapuuza kidogo.
    Lakini sio swali la kuwakosoa, jumla, uvumbuzi ni (ulikuwa) wako kwa hivyo fanya unachotaka nayo.
    Nitaendelea kutumia Friendica.
    PS Natumai kuwa sasa shirikisho kati ya mitandao hiyo miwili limeboreshwa, kwa sababu ilikuwa ya kusikitisha.

    1.    nano alisema

      Lakini Friendica, inafanyaje kazi? Kwa sababu ukweli sijui.

  5.   Carlos-Xfce alisema

    Jambo baya zaidi sio $ 200.000, lakini maisha ya mwanzilishi mwenza aliyejiua.

  6.   Gabrieli alisema

    Makr.io hiyo ni kiini cha 9gag. Hawa watu walikuwa na $ 200 kuunda kitu na hawakufanya chochote. Diaspora ni muundo duni wa Facebook ambao ulitakiwa kuokoa shida ya mtandao wa Markcito wa kuuza roho ya watumiaji wake kwa shetani na hii ya faragha ya kweli, mwishowe hawangeweza hata kuunda mtandao mzuri au programu. Kuna watengenezaji ambao kwa sehemu ndogo ya pesa hufanya miradi kwa sababu wanataka kuifanya na kusimamia kubuni na kuvutia umma.

    Kickstarter imejaa miradi inayopita juu ya lengo la pesa kwa chungu na mwishowe haitoi chochote. Ugawanyiko ni mfano mwingine, tunatumahi kuwa kuna kitu kutoka kwa jamii kitatokea kwa sababu hawa watu wanaonyesha kuwa hawana masilahi, hawana mikono yao kwa karne nyingi.

    Diapora inaweza kuwa kitu kizuri, hauitaji watumiaji wa kawaida kama Facebook kuingia kwenye mtandao wako, kuna mfano bora ulimwenguni: reddit. Hakuna kitu cha kujificha zaidi na kijiografia kuliko wavuti hiyo na ina idadi kubwa ya trafiki, ni ukurasa wa mbele wa wavuti kweli, na kuna jumla ya watu sifuri mitaani ambao wanajua cha kula.

    Hawakujua jinsi ya kufikia umma wao au hawakujua nani aelekeze juhudi, na juhudi hizo ... samahani lakini inaonekana kwangu kwamba walikuwa wachache sana, waliwafanya watake kuuliza pesa na ndio hivyo. Haikuwa kitu.

  7.   bluu alisema

    Ninaona kuwa itaisha kama Identi.ca, mradi huo ulikuwa na uwezo mzuri, ambao unaumiza….

bool (kweli)