Giza

Mtumiaji wastani wa Linux mwenye shauku ya teknolojia mpya, gamer na Linux moyoni. Nimejifunza, kutumia, kushiriki, kufurahiya na kuteseka tangu 2009 na Linux, kutoka kwa shida na utegemezi, hofu ya kernel, skrini nyeusi na machozi katika mkusanyiko wa punje, yote kwa kusudi la kujifunza? Tangu wakati huo nimefanya kazi, kujaribu na kupendekeza idadi kubwa ya mgawanyo ambao vipendwa vyangu ni Arch Linux ikifuatiwa na Fedora na OpenSUSE. Bila shaka Linux ilikuwa na ushawishi mkubwa juu ya maamuzi yanayohusiana na maisha yangu ya kielimu na kazini kwani ilikuwa kwa sababu ya Linux ambayo ilinivutia na kwa sasa ninaelekea kwenye ulimwengu wa programu.

Darkcrizt ameandika nakala 1347 tangu Aprili 2018