Super Tux Kart

SuperTuxKart: Yadda za a Buɗe Allon

SuperTuxKart sanannen wasan bidiyo ne. Idan kana so ka buɗe duk waƙoƙi ko fuska kuma ba za ka iya samun fayil ɗin saitin ba, a nan na yi bayanin yadda

Don Allah Logo

Don Allah, kwarewar indie don Linux

Don Allah yana ɗaya daga cikin wasannin bidiyo na bidiyo na indie wanda ke kawo mana kwalliyar hoto don Linux kuma hakan na iya ɗaukar ku idan kuna son wannan rukunin

Alamar ruwan inabi da Vulkan

DXVK 0.94 ya fita

Ga yan wasa waɗanda ke da distro na GNU / Linux, ya kamata ku sani cewa DXVK 0.94 a shirye yake tare da wasu ci gaba masu ban sha'awa,

Subor Z +

Subor Z + sabon wasan wasan wasan China tare da fasahar AMD

Subor Z + sabon kayan wasan wasan China ne wanda ke nufin yaƙar kai tsaye da Sony PS4 Pro, da Microsoft Xbox One X da Nintendo Switch. Aƙalla Abin takaici Subro Z + ba zai zo tare da Linux da aka riga aka sanya shi ba, amma muna da labari mai kyau, kuma saboda halayensa ba zai ɗauki lokaci mai yawa ba ...

Alamar ruwan inabi

Wine 3.13 ya fita tare da manyan cigaba

Ana samun nau'ikan ruwan inabi na 3.13 yanzu, don haka dukkanmu zamu iya jin daɗin wannan madaidaicin tsarin haɗin don mu sami damar girka software ta asali Wani sabon sabuntawa na Wne wanda ya dace dashi yanzu ana samunsa, shine na Wine 3.13 wanda zamu iya morewa daga yanzu zuwa yanzu

yamma-1.14.0-5

Yakin don Wesnoth: Wasan Giciye-Platform Buɗe Tushen Tushen

Wesnoth shine tushen hanyar buɗe tushen tushen dabarun wasa tare da dogon tarihin ci gaba kuma aka fassara shi zuwa harsuna da yawa. Wasan yana faruwa ne a cikin duniyar tatsuniya kuma wasan kwaikwayon yana mai da hankali ne kan dabaru da dabarun tura raka'a akan taswira mai banbanci.

Eclipse Hanyar sadarwa

Red Eclipse wasa ne mai harbi da yawa

Red Eclipse shine tushen budewa, dandamali (GNU / Linux, BSD, Windows da Mac OSX) mai harbi na farko, Red Eclipse yana amfani da OpenGL API kuma yana dogara ne akan gyararren Cube 2 Injin don bayar da wasan mai harbi a mutum mai motsawa da nishaɗi.

2048

2048: Babban wasa da yawan wasa

2048 babban wasa ne mai matukar jaraba wanda yanzu yake da kyau. Burin ku mai sauki ne, hada lambobi don isa iyakar adadin tiles (2048)

MAME a bude yake

Da kyau, Ni ba dattijo bane, amma idan na sami nutsuwa kuma ina son wasannin arcade, kar ku yanke hukunci!

Don makamai tare da WARSOW

A watan da ya gabata an ba da sanarwar ƙaddamar da Warsow 2.0, sabon fasalin wannan FPS wanda shine Buɗe Source, mai yawan wasa ...

<º Yan wasa: Rigima

Ta hanyar Rootgamer Na gano game da Beta na jama'a game da sabon wasa don GNU / Linux: Strife. Wannan wasan ya fada cikin ...

Yankunan shinge

Yankunan shinge: Kyakkyawan clone na Tsutsotsi

Yankunan shinge. Wasa mai kama da tsutsotsi inda ƙungiyoyi biyu ko ƙungiyoyi zasu fuskanci juna da makami mara ƙanƙanci. Consumptionarancin amfani, mai kayatarwa da wasa mai ban sha'awa

GNUGo: Wasan Go a Terminal

Shin kuna son wasan Jafananci Ku tafi? Anan mun nuna muku yadda ake kunna shi a cikin Linux kai tsaye a cikin tashar, ba tare da shagala ba, mai yiwuwa tare da GNUGo

SuperTux: Linux SuperMario

Kodayake munyi magana game da wasanni da yawa don Linux, Na lura cewa mun manta da ɗayan: SuperTux Wannan wasa ne ...

Kunna Tetris a cikin tashar

Kowace rana wasannin suna ƙara haɓaka, tare da ƙarin zane-zane, Ina tuna ba da daɗewa ba na ga yadda wasu ...

ASCII Tsuntsu

Na zo ne don gabatar da wani karamin shiri a cikin C. Wani fasali ne na shahararren wasan «Flappy bird» don ...

Portal 2 Beta yanzu haka

Kuma a ƙarshe ɗayan ranakun da ake tsammani don sabar (kuma da yawa sun zo). Ta hanyar RootGamer I ...

ZAZ: Wasan ZumaDeluxe kamar Linux

Ba da daɗewa ba Elav a cikin wani rubutu da aka ambata cewa yana yin wasannin kunda panda na kan layi, a cikin wannan rubutun muna ...

Gina sabon tsarin MAME

A wannan lokacin, zanyi magana game da yadda ake tara sabon ko ci gaban MAME, tunda wanda yake ...

Kunna NeoGeo akan GNU / Linux

Sannu abokan aiki, muna ci gaba da batch of posts game da wasanni a cikin <«DesdeLinux. Zan yi magana da ku game da emulator don...

Bakon al'amari na Stepmanía

Gaisuwa ga kowa. A yau nazo ne don yi muku magana game da wasan kwaikwayo na wasan kwaikwayo na rawa wanda zaku iya samun ...

[Wasannin Linux: 3] Minecraft

Barka dai, a yau na kawo muku wannan Binciken ne game da Minecraft, wasan bidiyo mai zaman kansa a Java da OpenGL, na «duniya ...

Steam OS

SteamOS da makomar Linux

Rubutun da ya gabata ya raba labarai cewa Valve yana haɓaka tsarin aiki don makomar Injin Steam na gaba, kuma ...

Wasanni: Garuodan, Thunderbird

Sannu masoya yan uwa, sake elruiz1993 ya sake kawo muku labari mai dadi: Locomalito, ɗayan manyan mutane a cikin wasan indie ...

<º Wasanni: Verminian Tarko

A yau na kawo muku wasan karshe na babban Locomalito: Tarkon Verminian. A cikin wannan wasan an tsara tsarin sararin samaniya ...

0 AD ya nemi taimako

Barka dai yan uwa, elruiz1993 ke muku barka da sauri (tunda ina da sashi a ranar juma'a amma irin wannan labaran ...

Canja fata a kan Steam

Ofaya daga cikin zaɓuɓɓukan da Steam ke da shi shine iya canza fasalin ƙirar ƙirar ta hanyar fatun ins.

Steam: Wasanni Na Nagari.

Da kyau, bayan wani lokaci ta amfani da Steam Ina tsammanin lokaci yayi da zamu buga jerin abubuwa tare da wasannin da ...

Sabuwa OpenArena Server

OpenArena (ga waɗanda ba su san shi ba) wasa ne na kyauta na nau'ikan Firts mutum Shooter (zo, FPS), clone na ...

0 AD (Wasanni Game da Linux)

0 AD kyauta ce ta buɗaɗɗiyar hanyar dabarun ainihin lokacin don GNU / Linux da aka saita a cikin yaƙe-yaƙe ...

Rushewar Planetary yana zuwa Linux.

Na kasance a Diasporaasashen waje * wannan safiyar yau kuma na fahimci cewa sun saka wannan labarin ne ... "Annihilation Planetary ya zo Linux" kuma ina ...

Wasanni don tashar

Lokacin da muke tunani game da tashoshi, umarni, rubutu, rubutu, abubuwan amfani ga masu shirye-shirye da ... galibi mu tuna.

Xmoto: Wasa ne na GNU / Linux

Kodayake ni ba na ɗaya daga cikin waɗanda ke yin wunin ranar wasa ba, akwai lokacin da na keɓe kaina don share ta ...

Yin wasa akan Linux: OpenArena

Na tuna lokacin da nake amfani da Wintendo, ɗayan wasannin da na fi so shi ne Quake III. Lokaci ya wuce kuma kodayake kowane ...